Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thangtt
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!   Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! EmptyThu Aug 26, 2010 10:54 pm

Chào mọi người, rất hân hạnh được tham gia diễn đàn
Mình ra trường cũng 5 năm rùi, giờ nhìn lại hình mấy em post lên, thấy thương thương, cũng nhiều cảm xúc.
Hy vọng, có dịp mình sẽ quay về và bước lại vào trường, nơi này nhiều kỷ niệm đẹp lắm. à quên, mình còn phải dặp "Cụ CHỬ" nữa chứ (mình muốn gọi vậy vì mình thấy thân thương lắm). Mình mong lắm, người Thầy đáng kính, mình học được rất nhiều từ Thầy, hok chỉ môn Hoá mà tất cả.Em cảm ơn Thầy rất nhiều!!!
thanhdieua3_thptvt0508
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
thanhdieua3_thptvt0508

Bài gửiTiêu đề: Re: Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!   Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! EmptyThu Aug 26, 2010 11:54 pm

Cổ kính nhưng cũng đẹp anh à! Vì trường mình còn nghèo mà.Very Happy
http://vt.rockepic.com/profile.forum?mode=editprofile
thangtt
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!   Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! EmptySun Aug 29, 2010 9:39 am

Trường mình vẫn đẳng cấp, chất lượng giáo viên vẩn đỉnh, tỉ lệ đậu tốt nghiệp và đại học cũng cao lắm chứ. phải nói là cách quản lý giáo dục ngoài Bắc vẫn hay hơn trong Nam, học sinh vẫn chất lượng hơn. Mong các thế hệ sau này cố gắng phát huy nhé. mình vẫn mong ngày nào đó quay về trường.
DoanThu_a2
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
DoanThu_a2

Bài gửiTiêu đề: Re: Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!   Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! EmptyFri Sep 03, 2010 5:06 pm

Hình như năm nay xếp thứ 120 thì phải Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!   Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!! Empty

Cưu học sinh Vũ Tiên - trường mình trông đẹp và cổ kính quá!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gop y ve viec lam dien dan
» Tuyển sinh năm 2012 của Trường trung cấp Đại Việt Tp.HCM
» Cựu học sinh Vũ Tiên
» Hà Nội cháy hết mình trong Rock Storm 3
» Vũ Tiên-Đẹp như trong tranh vẽ