Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!

Go down 
Riskboy
nho nha
lengocdiep
7 posters
Tác giảThông điệp
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Empty
Bài gửiTiêu đề: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyThu Aug 19, 2010 8:08 pm

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!
em rất mong thầy cô sưu tầm và post lên để chúng được hồi tưởng lai ngôi trường qua nhưng ca khúc về trường!
nho nha
Cần cố gắng
Cần cố gắng

thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptySun Sep 19, 2010 1:49 pm

minh la cuu hoc sinh khoa 2001- 2004
anh trai cua minh truoc day co sang tac bai hat ve truong Vu tien khi truong ki niem 35 nam ngay thanh lap. ban nen hoi 1 so thay co, chac cac thay co biet ve bai do.
Riskboy
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Riskboy

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptySat Nov 20, 2010 1:26 pm

nho nha đã viết:
minh la cuu hoc sinh khoa 2001- 2004
anh trai cua minh truoc day co sang tac bai hat ve truong Vu tien khi truong ki niem 35 nam ngay thanh lap. ban nen hoi 1 so thay co, chac cac thay co biet ve bai do.

anh trai mình cũng là cựu hs 01-04
bạn học lớp nào vậy
doicanhtanghinh
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
doicanhtanghinh

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyMon Nov 22, 2010 10:05 am

Ồ, bài hát này ai cũng nghe rồi nhưng mà chắc không nhớ.
khi mới vào trường là có 1 buổi học về truyền thống, còn phải viêt báo cáo nữa. Bài hát ấy nếu không nhầm thì là "làm theo lời bác". nhưng tìm trên mạng thì không có đâu. Chắc phải gọi cho cô giang xin mới được.
ngocboi86
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1
ngocboi86

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyMon Nov 22, 2010 11:04 am

Sao hồi mình còn học chẳng bao giờ được nghe các bài hát về trường nhỉ? Chán...
Riskboy
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Riskboy

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyMon Nov 22, 2010 2:03 pm

mềnh cũng chưa đc nghe bài hát nào về trg cả =.=! ai có post lên coi
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyFri Mar 25, 2011 1:30 pm

làm gì có bài nào hát về trường đâu What a Face
thuy90.tpt
Super Mod
Super Mod
thuy90.tpt

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptySun Mar 27, 2011 11:35 am

Có thì có nhưng mình không biết thôi. Cái này phải về trường hỏi
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptySun Mar 27, 2011 8:19 pm

0947066575 sdt cô huê đấy hỏi xem có ài nào hog..
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyMon Mar 28, 2011 8:01 am

lau qua khong ghe qua diendan, minh dang ban on th nen cac ban thong cam nhe. bai hat ve truong thi co day, nhung ai duoc tham gia le ky niem 40 nam thanh lap truong thi co le se nnho ngay thoi ma
thuy90.tpt
Super Mod
Super Mod
thuy90.tpt

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  EmptyMon Mar 28, 2011 9:26 am

lengocdiep đã viết:
lau qua khong ghe qua diendan, minh dang ban on th nen cac ban thong cam nhe. bai hat ve truong thi co day, nhung ai duoc tham gia le ky niem 40 nam thanh lap truong thi co le se nnho ngay thoi ma
Chuẩn ko cần chỉnh. Ai còn giữ cuốn tập san 40 năm thành lập trường là thấy được bài hát về trg đó Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!    thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!  Empty

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.
» Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên
» năm nay khai giảng năm học mới có ai về thăm trường không?
» Tha`nh Vie^n mo'i tham gia dien~ dan` day
» Đừng nghe những gì con gái nói