Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.

Go down 
tinhrock
Teacher
6 posters
Tác giảThông điệp
Teacher
Cần cố gắng
Cần cố gắng

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptyTue Aug 17, 2010 10:23 pm

Là giáo viên của trường THPT Vũ Tiên. Tôi rất vui vì các em đã tạo được 1 diễn đàn để vào cùng thảo luận, đóng góp những ý kiến tốt cho nhà trường. Mong diễn đàn của các em ngày các phát triển hơn, có nhiều mem hơn nữa. Để cho những cựu học sinh của trường vẫn luôn có thông tin, hình ảnh của nhà trường trong trái tim. Tôi cũng sẽ tham gia diễn đàn và cung cấp cho các em thông tin mới của nhà trường để các em thảo luận.
tinhrock
Admin
Admin
tinhrock

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptyWed Aug 18, 2010 10:25 am

Rất vui mừng khi thầy đã ghé thăm diễn đàn, mong sớm nhận được nhiều tin tức, ảnh mới từ trường hơn nữa.. Em rất mong diễn đàn này sẽ là cổng thông tin chính thức của những người Vũ Tiên online. Sắp tới diễn đàn sẽ có sự thay đổi lớn, rất mong các thầy cô cùng hợp tác để cùng phát triển nó. Em xin chân thành cám ơn!
http://rockepic.com
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptyThu Aug 19, 2010 7:19 pm

Thật hạnh phúc cho chúng em ! những cựu học sinh của trường khi tham gia diễn đàn này lại được gặp gỡ và giao lưu với các thế hệ học sinh của trường không những thế mà còn được gặp lại các thầy cô trong trường đó là một niềm hạnh phúc nhất cho diễn đàn này của chúng em ! em mọng khi các thầy cô tham gia diễn đàn cần cho chúng em chân dung thầy cô hoặc ít nhất là họ tên của thầy cô thì hạnh phúc sẽ trọn vẹn hơn nhiều!
Rất mong các thầy cô sẽ cung cấp các thông tin mới nhất về trường !
cảm ơn thầy cô đã tham gia diễn đàn !
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptyFri Mar 25, 2011 1:47 pm

ui thầy cô đã có lời thì chúng ta có .. vậy Razz Razz Mad
zanzero_1508
Mod
Mod
zanzero_1508

Bài gửiTiêu đề: :))   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptyFri Mar 25, 2011 6:24 pm

mọi ng thử làm gia cát dự Smile Smile. Đoán xem quý tính đại danh xem là ai ??? Very Happy Very Happy
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptyFri Mar 25, 2011 10:15 pm

sunny chắc cô Huê Rolling Eyes Rolling Eyes
thuy90.tpt
Super Mod
Super Mod
thuy90.tpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptySun Mar 27, 2011 11:40 am

Thầy cô không giữ lời. Mấy tháng nay có thấy ngó qua đâu mà kêu sẽ thường xuyên ...
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. EmptySun Mar 27, 2011 8:19 pm

thì cứ nói thế mất gì đâu Wink Wink Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.   Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta. Empty

Mong các em qua diễn đàn có nhiều đóng góp hơn nữa cho trường của chúng ta.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!
» Gop y ve viec lam dien dan
» Hoạt động offline diễn đàn Vũ Tiên nhân dịp Tết Nguyên Đán
» AI BIẾT ĐÁM TANG BÁC HỒ DIỄN RA NHƯ THẾ NÀO KHÔNG? HÃY VÀO ĐÂY CHÚNG TA SẼ BIẾT THÊM VỀ NGƯỜI!
» TRIỂN LÃM DU HỌC HOA KỲ - CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG TỪ 2-8 THÁNG 10 NĂM 2011