Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Nhà tài trợ diễn đàn
info
Latest topics
» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:17 am

» HOT HOT HOT!!! Đã Có Auto Tự Động Của Game Ngạo Kiếm Vô Song
Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:14 am

» Auto Cường Hóa Trang Bị Hiếm +15 Không Rớt Ngạo Kiếm Vô Song
Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Fri Dec 27, 2013 9:06 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:35 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:30 am

» Auto PK Các Phái và chức năng tự vệ của Game Ngạo Kiếm Vô Song Phiên Bản 2.6.1
Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Fri Nov 22, 2013 10:17 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:50 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:44 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Wed Oct 02, 2013 8:37 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:15 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:13 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Tue Oct 01, 2013 8:10 am

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:25 pm

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:22 pm

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Emptyby baone1 Mon Sep 30, 2013 7:19 pm

Sponsors
Photobucket
Theo dõi

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên

Go down 
Riskboy
nho nha
THUONGTHAO
hohoho
DoanThu_a2
waveloves
HA-A1(06-09)
hoangtu_tio
vungocdoanhesslingen
lengocdiep
Changkhotheky21
Trang Doll
thuy90.tpt
ngaynang
cuongnma30508
chuchunre
bkun
[MINHKHANG]
tinhrock
chieu_tim_tb
24 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Changkhotheky21
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Changkhotheky21

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyWed Aug 04, 2010 2:11 am

Ồ chuẩn mem !
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 8:31 pm

lão này ngày xưa nghịch nhất nhì lơp a 10 đấy
Trang Doll
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Trang Doll

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyThu Aug 05, 2010 8:59 pm

lengocdiep đã viết:
lão này ngày xưa nghịch nhất nhì lơp a 10 đấy

:roll: thế anh có nghịch k Basketball
vungocdoanhesslingen
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
vungocdoanhesslingen

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyFri Aug 06, 2010 9:08 am

Em Trang xinh qua :X
Changkhotheky21
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Changkhotheky21

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyFri Aug 06, 2010 9:10 am

Nhìn mặt lão thế kia biết ngay là '' dân đen '' mà dân đen thì có ai nghịch bao h ko hehehe
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyFri Aug 06, 2010 5:42 pm

em thử nghĩ xem anh có nghịch ko?
hoangtu_tio
Cần cố gắng
Cần cố gắng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySat Aug 14, 2010 11:10 am

toan noi quy k giog ai
HA-A1(06-09)
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySat Aug 14, 2010 4:08 pm

chieu_tim_tb đã viết:
em lập toppic này để các bác vô chém gió cho nó đỡ boring. Very Happy lâu nay em cũng thấy nhiều lời kêu ca về những quy đinh của đoàn trường các bác ak.các bác ở đây hầu hết đều đã trải qua những tháng ngày phải sống chung với những quy định đó đúng không. rabbit các bác có cảm nhận gì không, đồng tình hay không với những quy định đại loại như không được mang điện thoại di đông đến trường, không được đeo ba lô,không được nhuộm tóc,lấy áo xanh tình nguyện làm đồng phục vào một số ngày trong trường.....và còn những gì nữa thì em để phần cho các bác nhé.....chúng ta đã phải trải qua rồi nên em nghĩ lập room này cho mấy em còn đang học vào xả xtrees.hi.....mà không giấu gì các bác ngày xưa em cũng hay vi phạm lắm vì mấy cái quy định này sao mà khó thực hiện quá các bác à.

Hi cậu!
đã là diễn đàn thì ai nói cũng được đúng ko?

tớ thấy những quy định của trường cũng đúng cả thôi! Mặc dù việc thực hiện nó khiến nhiều học sinh cảm thấy ko thoải mái!

Nội quy của trường đề ra, là học sinh của trường thì tất nhiên phải thực hiện!

Nhà trường đề ra nội quy trước, rồi các bạn mới thi vào cơ mà!

Hơn nữa việc các bạn thi vào là tự nguyện!

đã là tự nguyện rồi thì phải chấp hành và coi đó là một việc bình thương chứ nhỉ?

Mà tớ thấy, các nội quy đó đều khiến mọi người trông đẹp hơn đứng đắn hơn đó thôi! Tại sao lại phản ứng như vậy nhỉ?

Thử nghĩ nhé:

Chúng ta đến trường, và mỗi người một "mốt" mỗi người một cách ăn mặc: Xanh, đỏ tím vàng đủ cả.......và ........khi mọi người nhìn vào :" Phải chăng tôi đang nhìn thấy quang phổ liên tục"???

chuyện đồng fục cũng vậy! tôi thấy đẹp khủng khiếp!

Mặc đồng fục trường chả bao giờ sợ lỗi "mốt",ai cũng giống ai, chả ai chê ai được cả!
Mặc dù lên đại học thì với tớ, áo đồng fục trường vẫn luôn là "mot" mà tớ chọn trong mua đông!
Tuy ko dày nhưng rất ấm!
Hơn nữa, đó cũng là cách tớ chọn để giới thiệu về trường!hihi

tớ ko cùng quan điểm với cậu! hihi
HA-A1(06-09)
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySat Aug 14, 2010 6:46 pm

ngaynang đã viết:
thực ra mình chỉ là sinh viên trường ĐHSPHN đã về Vũ Tiên thục tập hai năm không biết có được chém gió ở chỗ này không nữa nhưng thôi đánh liều cứ chém tí vậy có gì nah em vũ tiên bỏ qua nha!
qua 2 năm về trường mình thấy hai năm trường cũng không thay đổi nhiều lắm về một vài qui định chung. nhưng (xin lỗi nha!), mình cảm thấy các qui định của nhà trường hình như chỉ mang tính hình thức,chạy đua phong trào thì phải!bởi vì mình cảm thấy tính răn đe chưa cao, điều này được thể hiện qua thái độ của học sinh, cấm thế mà bây giờ mình thấy các em vẫn dùng điện thoại trong trường ầm ầmđấy thôi, đánh nhau vẫn nhiều thậm chí còn lôi kéo cẩ thanh niên ngoài trường vào trường đánh nhau nữa, hôm bọn mình về cô Vân đã có buổi đọc kỉ luật một cơ số em nhưng nhìn mặt các em đứng trước toàn trường vẫn chả tỏ gì là ăn năn cả, thậm chí có cả hs nữ.mình thấy cái buồn cười nhất là cảnh cô Huê bắt mấy em đi dép lê đến trường và sau đó là bắt các em đi chân đất về nhà Smile
tiện đây mình cũng góp ý với diễn đàn về cái vụ đăng kí thành viên mới, mình thấy đăng kí thật vất vả vì mình thay mấy lần pass mới được, lúc đăng nhập đánh đúng vẫn không xong!!!!!!!!!

Em chào cô!
em là học sinh khoa 06-09 của trường vũ tiên!
Em thấy những điều cô nói cũng có fần đúng!Nhưng đa fần là em ko đồng quan điểm!
Mọi thứ đâu có toàn diện, hoàn hảo!?!
cô nói rằng :" mọi nọi quy trong trường chỉ mang tính hình thức? "
Trường em cũng giống bao nhiêu trường khác...... đặt ra nội quy để quản lý học sinh trong trường! Cũng như một nước đưa ra luật lệ để quản lý công dân!
Thưởng phạt cũng tuỳ tội!
Thế chẳng phải cô gián tiếp nói rằng :" tất cả chỉ là hình thức" ngay cả nước Việt Nam này?
Không phải là chúng ta luôn hướng tới: " công bằng, dân chủ, văn minh ,.....độc lập tự do hạnh phúc......."thế nhưng cô thấy, mọi thứ đã được như thế chưa?
Trong xã hội có công dân tôt- xấu, trong trường cũng có học sinh có ý thức - thiếu ý thức. chúgn ta đâu có thể nhìn vào một số cá nhân để đánh giá một tập thể lớn? Cô đồng ý với em chứ?
Ngoài xã hội vẫn có những người chống đối đảng và nhà nước Việt Nam đó! Vẫn có những người nổi loạn, vẫn có những kẻ dàn xếp biểu tình..........thế nhưng với thế giới Việt Nam vẫn là 1 trong những nước yên bình nhất thế giới! và em thấy trường em cũng thế!
Vẫn có số ít những học sinh thiếu ý thức, vẫn có những kẻ ko chấp hành nội quy, thích nổi bật và chống đối, nhưng khi nhắc đến Vũ Tiên bọn em Vẫn có thể TỰ HÀO với mọi người vì mình đã từng học ngôi trướng đó!

Bộ giáo dục ko thể nhìn vào "hình thức" của trường em mà trao danh hiệu chuẩn quốc gia cho Vũ Tiên. Chả lẽ họ chỉ nhìn nhận một cách phiến diện-1 chiều về trường em ? Chả lẽ họ- những người đứng đầu về giáo dục lại có thể trao tặng một danh hiệu cao quý cho một ngôi trường mà ko tìm hiểu kĩ, ko nắm được ưu nhược điểm của ngôi trường đó hay sao?Liệu họ có như vậy, thưa cô?

Em - 1 cựu học sinh của trường xin ghi nhận góp ý của cô!

waveloves
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1
waveloves

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySun Aug 15, 2010 9:26 am

bay gio doan truong con bat thuc hien dong phuc tat ca cac ngay trong tuan nua ney. moi nguoi bao nhu the thi qua khat khe rui con j
DoanThu_a2
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
DoanThu_a2

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySun Aug 15, 2010 5:20 pm

Thực ra trường bắt may nhiều đồng phục quá chả biết để làm gì. Mà may theo kich cỡ chung theo số chứ theo số đo từng học sinh đâu nên nhiều đứa chả hợp gì cả
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyMon Aug 16, 2010 9:05 am

xin chào mợi người!
trước tiên mìh cảm ơn mọi đóng góp ý kiến của các bạn cho chuyên mục này !
mình nhận thấy sự đóng góp của các thànhviên cho nội quy của trường ta là rất sát thực. và tranh luận rất sôi nổi và rất văn minh! mọi phản ánh của các bạn sẽ được ghi nhận một cách đầy đủ!
nhưng xét cho cùng thì những quy định của trường ta cũng là vì ai?, và vì cá gì???????
Chúng ta là hoc sinh, cắp sách đến tường để làm gì? không phải là để lấy kiến thức và học cách làm người sao?
Vậy thì những quy định đó có giúp bạn trở thành một người "VĂN MINH - LỊCH SỰ " không ? hay là biến bạn thành kẻ " không có văn hóa"?
có thể một số bạn hiện tại chưa thấy được điều đó nhưng sau này các bạn sẽ phải cám ơn " VŨ TIÊN " ĐÓ!
tôi thấy những phản hồi của bạn:ha-a1 là rất hay!!!!!!! tôi đồng tình với bạn!
hohoho
Cần cố gắng
Cần cố gắng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyMon Aug 23, 2010 4:37 pm

Mình thấy các bạn nhận xét về các qui định của nhà trường là hơi phiếm diện, thiếu vốn sống. Thực ra các thầy cô giáo cũng chỉ muốn chúng ta tiến bộ thôi. Thử hỏi sau này các bạn thành đạt thì ai được hưởng chứ? đó là bản thân các bạn và gia đình các bạn, còn thầy cô chả được gì? Vậy tại sao thầy cô lại nghiêm khắc, nhà trường lại có nhiều qui định để làm gì?
Mình thấy không có một ai thành đạt mà không phải trải qua một quá trình giáo dục nghiêm khắc từ phía gia đình và nhà trường. Còn những kẻ chỉ thích chơi bời, không chịu sửa mình, không nghe lời thầy cô và bố mẹ thì kết cục chỉ đến đi làm thuê đủ ăn là cùng
Những người thành đạt trong XH ta đều phải tu thân, chịu khó học hỏi mới cầu được tiến bộ.
Thế mà mấy bạn lại còn bình luận về nội qui nhà trường. Mình xem qua toàn thấy mấy bạn học thì dốt, ý thức kém, không đỗ đạt thì hay có ý kiến vớ vẩn. Còn như mình thấy nội qui như vậy là phù hợp.
Nhà mình các Bác các chú mình đều có địa vị XH và giầu có, khi mình hỏi chuyện, các Bác các chú đều kể chuyện học tập và tu dưỡng vất vả trong các nhà trường và nơi công tác. Chưa thấy ai bảo" Cứ sống tự do, không cần nội qui kỷ luật là tiến bộ". Mình cho rằng diễn đàn nên trao đổi cách học tập và tự tu dưỡng hơn là đi bàn về nội qui và chế bôi các thầy cô giáo. Cả cái chị về thực tập sư phạm cũng vậy.
Chỉ có thầy cô nghiêm khắc thì chúng ta mới trưởng thành được, mới thoát ra khỏi đồng ruộng, mới học ĐH, mới trưởng thành mà ngẩng mặt với đời. Chứ còn như cô giáo thực tập mà còn bình luận này nọ về trường THPT Vũ Tiên thì chỉ có dẫn chúng ta trở về cầy ruộng thôi.
THUONGTHAO
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
THUONGTHAO

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyTue Aug 24, 2010 8:17 pm

Mình thừa nhận là những j bạn nói ko sai. Nhưng bạn ko nên nặng lời với cô thực tập như thế, chẳng qua cô chỉ nói lên thực trạng còn tồn tại ở trường mình thôi, mình thấy bài viết của bạn HA rất hay, như thế mọi người nghe đều thấy rất đi vào lòng người, và rất thuyết phục người khác. Bạn nói mọi người hơi phiến diện nhưng bạn có thấy chính bạn cũng như thế ko?
Về quy định của trường mình thấy nó khá là hay, mình thấy đồng phục mùa hè của học sinh bây giờ rất đẹp, ngày còn ở trường mình rất thích có đồng phục như thế nhưng trường mình chưa thực hiện đc. Các bạn có thể thấy thời trang bây giờ rất phát triển rất nhiều mốt quần áo ra đời, nhưng có lẽ có nhiều cái ko hợp vs học sinh cấp 3 cho lắm. Áo của nữ sinh thì hình như là càng ngày càng hơi ngắn, các bạn lên bảng thường phải một tay giữ áo một tay viết nhưng ma vân ko thể lam cho độ dài của áo tăng thêm đc. Đó là mình chỉ đưa ra một vd nhỏ thôi, nếu có làm các nữ sinh ko vui thì bỏ quá cho mình nha. Bản thân mình thấy hs tới trường mặc đồng phục rất đẹp mà. Còn về các qd khác thi mình ko có ý kiến j, nhưng phải thưa nhận là ngày đi học mình vẫn vi phạm những qd đó, mình vi phạm ko phải vì mình thấy nó sai, đơn giản là mình là "học sinh" mà ko vi phạm nội quy đâu con là "nhất quỷ nhì ma thứ 3 học trò" nữa.
nho nha
Cần cố gắng
Cần cố gắng

Bài gửiTiêu đề: ve tinh hinh thuc cua truong Vu Tien    Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySun Sep 19, 2010 1:59 pm

minh tung la hoc sinh va cung da tung chiu nhieu nhung cai goi la hinh thuc oai oam cua doan truong. nao la khong di dep le, khong duoc khoac balo, tui xach ma chi duoc dem cap da toi lop........ do chi la nhung cai quy dinh thoi minh con la hoc sinh o Vu Tien. nhung theo minh nghi cai muc dich quan trong cua viec toi truong la Tien Hoc Le, Hau Hoc Van, the thi tao ra nhieu cai quy dinh ruom ra lam chi ma ket qua hoc tap Thuc Chat cua hoc sinh dau co dung dau, van quay cop, van gian lan, te nam xa hoi o trong truong........cau chuc cac ban hco tap that tot va co gang trau doi nhung kien thuc can thiet cho ban than .
Riskboy
Học viên cấp 2
Học viên cấp 2
Riskboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySat Nov 20, 2010 1:30 pm

nôi quy đặt ra chỉ để cho học sinh phá nội quy thôi Mad
lengocdiep
Mod
Mod
lengocdiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 7:52 am

Noi quy nhu the la rat phu hop voj moj truong su pham.toi nghi bay gio chung ta khong nen binh luan ve noi quy nua ma nen binh luan ve phuong phap hoc tap tren lop cung nhu o nha cho tung ca nhan.do se giup cac ban hoc tot hon va da chiu kho hoc tap thi may thu noi quy truong co le cac ban se thay la no dat ra co phu hop khong?
Doi voi nhung nguoi chiu kho hoc thi viec hoc la nhat con noi quy chi la thu de lam to them ve dep ma thoi.hay co gang len.chi co 3 nam thoi 1 khoang thoi gian tuong rat dai nhung lai rat ngan.cu ngoi day ma tranh cai ve noi quy ma khong lo hoc va doan ket,xay dung tap the rui se co luc ngoanh dau lai thi da qua muon day. Hay de thoi ao trang tran day ky niem!
Dungxinh8590
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1
Dungxinh8590

Bài gửiTiêu đề: Answer yours   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyTue Jan 04, 2011 11:36 pm

Chao` moi nguoi!
Thu' nhat', cho to xin loi vi` viet' tieng' viet ko dau'.
Thu' 2, xin loi ban da dua ra bai` viet' nay` va tat ca cac' ban da dang va se doc cung nhu tra loi bai viet nay.
To chua co thoi gian de doc tat ca cac bai viet cua cac ban, nhung to thay' ban nao dua ra topic nay cha suy nghi gi ca.
Doi' voi' cac ban dang la hoc sinh cua trg thi to ko de cap den nua, nhung doi voi cac ban da la hoc sinh cua trg, tai sao cac ban lai dem van de nay ra ban bac nhu vay? Cac van de ban dua ra ve quy dinh cua trg` do, da co mot phut giay nao ban thu dat minh vao vi tri cac thay co, ng diu dat lanh dao cac ban chua? Cai gi goi la chuan muc dao duc? Ban co tu hoi tai sao lai co nhung quy dinh do ko? Ban co nghi den muc dich ma cac thay co huong cho chung ta ko?
Ban? than to' thua nhan to ko phai la hoc sinh da thuc hien cac quy dinh do day` du xuat sac, ly do la luc do to kem hieu biet, to suy nghi thien can.... bay gio di hoc DH roi, cac ban thu xem lai xem, neu ko co cac quy dinh do, thi cac ban se nhu the nao o trg` DH?
To hoi them 1 cau nua? ban thu dat minh vao vi tri cua cac thay co giao trong nguoi di, nhat la vi tri lanh dao ay, ban se nghi the nao neu doc duoc nhung dong chu ma cac ban viet ra do?
Cac thay co se buon den nhuong` nao khi hoc sinh ko hieu duoc y nghia sau xa cua viec dua ra va thuc hien cac quy dinh do?
To co doc 1 bai viet noi rang cac quy dinh do chi mang tinh hinh thuc va con ca 1 ban nao day noi rang vi qua khat khe trong cac quy dinh nhat Tb nen moi dat chuan quoc gia..... thu hoi ban than minh xem, trg` minh` dat thanh tich thi ai la ng huong thanh tich do? ko phai la cac ban sao?
To cam thay vo cung vinh du khi duoc hoc tap tai trg` Vu Tien, duoc hoc cung cac ban, duoc su quan tam day do chi bao cua cac thay co.to tu hao lam khi gap may SV Tb cung` trg` DH voi to va noi voi cac ban ay rang to la hoc sinh cu cua VTien. Nhung hom nay khi nhin thay tieu de bai viet nay to vo cung that vong. Cac ban da cong hien duoc nhung gi cho trg` minh roi ma lai dam' mang quy dinh cua trg` ra day thao luan ban bac?
To nghi rang chung ta nen dua ra cac van de lam the nao de giup Vtien co nhieu hoc sinh xuat sac hon nua?lam the nao de han che so hoc sinh vi pham quy dinh?Tim hieu xem tai sao minh lai vi pham, ly do vi pham do minh nen dong gop voi cac thay co de tim ra bien phap giup cac hoc sinh khoa sau ko mac phai nua....
Tren day la 1 vai y kien cua to, rat mong cac ban bo qua neu loi le cua to lam cac ban ko hai long.
Cam on vi da doc bai cua to.
Chuc cac ban suc khoe, hanh phuc va thanh cong!
thuy90.tpt
Super Mod
Super Mod
thuy90.tpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyTue Jan 11, 2011 10:34 am

Noi quy truong nao cung co nhung noi that minh thay tu khi co Yen khong lam hieu truong nua thi viec thuc hien noi quy cua hoc sinh khong duoc nhu truoc. Chuyen dong phuc ao cung qua nhieu. Nhat la mau ao xanh khong hop lam dong phuc di hoc. vi do duoc lay lam mau ao cua thanh nien tinh nguyen chu khong phai hoc sinh. a
kunluvs
Học viên cấp 1
Học viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyFri Feb 25, 2011 8:53 am

vl các a các chị Razz Laughing
thanhha.a3.
Cần cố gắng
Cần cố gắng
thanhha.a3.

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySun Mar 13, 2011 11:32 am

đúng rồi quy định trường mình khắt khe thật.nhiều lúc khó chịu.nhưng quy định là quy định mà. Very Happy còn nữa khóa 07-10 còn bị bắt học tới 5h chiều cơ.k đi học ở cđ được ý chứ. Shocked nhưng điện thoại thì mới là cấp 3 thì k được sử dụng thật.vì có xa nhà quá như học đại học đâu mà cần.đã làm gì ra tiền đâu.
thuy90.tpt
Super Mod
Super Mod
thuy90.tpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyTue Mar 15, 2011 12:47 pm

Thời buổi công nghệ thông tin thì dùng đt ko phải là điều không thể nhưng quan trọng là sử dụng như thế nào. Chỉ cần tuân thủ không dùng đt trong giờ học và không để chuông đt ảnh hưởng giờ học thì mình nghĩ là ok thôi
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptyFri Mar 25, 2011 1:27 pm

ui zời cứ để cho các cháu tự nhiên đi... nó có thoải mái thì nó mới học đc đúng hông... mà bỏ cái nào thì bỏ chứ cái sơ vin xắt cóc là phải bó trước Razz
thuy90.tpt
Super Mod
Super Mod
thuy90.tpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySun Mar 27, 2011 6:30 pm

nhóc này nói cho ra nói nhá. Không thì đừng nói còn hơn
cauhai_92
Mod
Mod
cauhai_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 EmptySun Mar 27, 2011 8:12 pm

ơh.. cái nà cô này buồn cười nhỉ .. em nói toàn sự thật.. chị xem có em nào thích sơ vin đâu.. .. thế nên cô giáo tương lai ajk.. k nên ép buộc tụi nó làm gì .. cứ để tụi nó tự rưng... thế mới học đc Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên   Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên - Page 2 Empty

Thảo luận về những quy định của đoàn trường THPT Vũ Tiên
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Vũ Tiên xếp thứ 120 trường THPT có điểm thi ĐH cao nhất nước
» thầy cô tham gia diễn đàn cho chúng em xin được nghe những ca khúc về trường vũ tiên nhé!
» 12A8 khóa 07-10 thpt Vũ Tiên.
» Banner cho diễn đàn THPT vũ tiên
» gửi các bạn học THPT Vũ Tiên năm 2010 - 2011